Khi điều khiển phương tiện tham gia giao thông, người lái xe phải mang theo các loại giấy tờ gì?
  •  
  •  
  •  
  •  
Văn bản mới ban hành
Nghĩa vụ của người bị khiếu nại
Điều kiện kinh doanh dịch vụ lữ hành
Căn cứ xác định người có quốc tịch Việt Nam
Phạm vi bảo lãnh
Tín chấp
Theo Điều 32 Luật giao thông đường bộ 2008 thì người đi bộ có thể đi sát mép đường. Như vậy, xin hỏi, người đi bộ có phải đi bên phải theo chiều đi của mình không? Mong Ban biên...

Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn