Bảng lương chuyên môn kỹ thuật cơ yếu cao cấp

Ngày hỏi:13/12/2019

Tôi đang tìm hiểu quy định về Bảng lương chuyên môn kỹ thuật cơ yếu cao cấp. Cho hỏi vấn đề này quy định tại văn bản nào? 

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Bảng lương chuyên môn kỹ thuật cơ yếu cao cấp
      (ảnh minh họa)
    • Điều 5 Thông tư 07/2017/TT-BNV quy định:

      Bảng lương chuyên môn kỹ thuật cơ yếu quy định như sau:

      CHỨC DANH

      BẬC LƯƠNG

      1

      2

      3

      4

      5

      6

      7

      8

      9

      10

      11

      12

      1. Chuyên môn kỹ thuật cơ yếu cao cấp

      Nhóm 1

      Hệ số lương

      3,85

      4,20

      4,55

      4,90

      5,25

      5,60

      5,95

      6,30

      6,65

      7,00

      7,35

      7,70

      Nhóm 2

      Hệ số lương

      3,65

      4,00

      4,35

      4,70

      5,05

      5,40

      5,75

      6,10

      6,45

      6,80

      7,15

      7,50

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn