Hệ số lương của Trưởng ban Ban Cơ yếu Chính phủ là bao nhiêu?

Ngày hỏi:13/12/2019

Mình hiện làm việc trong tổ chức cơ yếu. Cho mình hỏi theo quy định hiện nay thì Hệ số lương của Trưởng ban Ban Cơ yếu Chính phủ là bao nhiêu? Cảm ơn!

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Điều 4 Thông tư 07/2017/TT-BNV quy định về bảng lương cấp hàm cơ yếu:

      Bậc lương cấp hàm cơ yếu cao nhất áp dụng đối với các chức danh thuộc diện xếp lương cấp hàm cơ yếu quy định như sau:

      Hệ số lương của Trưởng ban Ban Cơ yếu Chính phủ là 9.2.

      Như vậy, theo quy định trên thì Hệ số lương của Trưởng ban Ban Cơ yếu Chính phủ là 9.2.

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    Hệ số lương
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn