Mã số chức danh quản trị viên hệ thống

Ngày hỏi:03/08/2018

Tôi hiện đang công tác trong lĩnh vực công nghệ thông tin. Tôi được biết là các viên chức chuyên ngành công nghệ thông tin đều có mã số chức danh nghề nghiệp riêng. Ban tư vấn cho tôi hỏi mã số chức danh quản trị viên hệ thống được quy định như thế nào? Hy vọng anh/chị giải đáp giúp tôi trong thời gian sớm nhất. Chân thành cảm ơn! 

Minh Hùng - minhhung*****@gmail.com

 

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Mã số chức danh quản trị viên hệ thống được quy định tại Khoản 2 Điều 1 Thông tư 02/2018/TT-BNV về quy định mã số chức danh nghề nghiệp viên chức chuyên ngành công nghệ thông tin do Bộ Nội vụ ban hành, theo đó:

      Chức danh Quản trị viên hệ thống

      a) Quản trị viên hệ thống hạng I - Mã số: V11.06.12

      b) Quản trị viên hệ thống hạng II - Mã số: V11.06.13

      c) Quản trị viên hệ thống hạng III - Mã số: V11.06.14

      d) Quản trị viên hệ thống hạng IV - Mã số: V11.06.15

      Trên đây là tư vấn về mã số chức danh quản trị viên hệ thống. Để biết thêm thông tin chi tiết bạn hãy tham khảo tại Thông tư 02/2018/TT-BNV. Mong rằng những tư vấn của chúng tôi sẽ giúp giải đáp được những vướng mắc của bạn.

      Chúc sức khỏe và thành công!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn