Hồ sơ trình thẩm định kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin

Ngày hỏi:24/09/2019

Tôi muốn hỏi hồ sơ trình thẩm định kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin có những giấy tờ gì? Mong được giải đáp.

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Theo Khoản 1 Điều 56 Nghị định 73/2019/NĐ-CP (Có hiệu lực ngày 01/01/2020) quy định hồ sơ trình thẩm định kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin có những giấy tờ sau:

      - Tờ trình thẩm định kế hoạch thuê theo mẫu tại Phụ lục III ban hành kèm theo Nghị định 73/2019/NĐ-CP;

      - Kế hoạch thuê;

      - Các văn bản có liên quan khác.

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn