Chi phí đăng tải thông báo mời thầu trên mạng đấu thầu quốc gia là bao nhiêu?

Ngày hỏi:15/01/2020

Theo quy định mới thì chi phí đăng tải thông báo mời thầu trên mạng đấu thầu quốc gia là bao nhiêu? Mong nhận được giải đáp của anh chị. Xin cảm ơn!

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Theo Điểm c Khoản 1 Điều 24 Thông tư 11/2019/TT-BKHĐT (Có hiệu lực từ 01/02/2020) quy định chi phí đăng tải thông báo mời thầu trên mạng đấu thầu quốc gia, cụ thể như sau:

      => Chi phí đăng tải thông báo mời thầu là 330.000 đồng/gói thầu/thứ tiếng (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng).

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn
    TỪ KHÓA NỔI BẬT