Mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp giáo viên trung học cơ sở

Ngày hỏi:07/12/2019

Hiện nay, mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp giáo viên trung học cơ sở được quy định như thế nào? Mong sớm nhận phản hồi từ Ban biên tập.

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp giáo viên trung học cơ sở
      (ảnh minh họa)
    • Mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp giáo viên trung học cơ sở được quy định tại Điều 2 Thông tư liên tịch 22/2015/TTLT-BGDĐT-BNV, cụ thể như sau:

      Chức danh nghề nghiệp giáo viên trung học cơ sở trong các trường trung học cơ sở công lập thuộc hệ thống giáo dục quốc dân bao gồm:

      1. Giáo viên trung học cơ sở hạng I - Mã số: V.07.04.10

      2. Giáo viên trung học cơ sở hạng II - Mã số: V.07.04.11

      3. Giáo viên trung học cơ sở hạng III - Mã số: V.07.04.12

      Ban biên tập phản hồi thông tin đến bạn.


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc

    Có thể bạn quan tâm:




    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn