Xử phạt đánh tráo bài thi

Ngày hỏi:18/11/2010
Đánh tráo bài thi có bị phạt tiền?

    Nội dung này được Công ty Luật Vinabiz tư vấn như sau:

    • Đánh tráo bài thi là hành vi vi phạm hành chính. Phạt từ 7.000.000 đồng đến 10.000.000 đồng đối với hành vi đánh tráo bài thi (điểm d, Điều 13, Nghị định 138/2013/NĐ – CP)


    Nguồn:

    Theo Tin Mới
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn