Giấy phép kinh doanh cảng hàng không được cấp lại trong trường hợp nào?

Ngày hỏi:27/04/2021

Theo quy định hiện hành thì giấy phép kinh doanh cảng hàng không được cấp lại trong những trường hợp nào?

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Giấy phép kinh doanh cảng hàng không được cấp lại trong trường hợp nào?
      (ảnh minh họa)
    • Căn cứ Khoản 3 Điều 57 Nghị định 05/2021/NĐ-CP thì giấy phép kinh doanh cảng hàng không được cấp lại trong trường hợp:

      - Mất;

      - Hỏng;

      - Hoặc thay đổi nội dung trong giấy phép.

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn