Thời hạn nộp lưu hồ sơ, tài liệu vào Lưu trữ cơ quan?

Thời hạn nộp lưu hồ sơ, tài liệu vào Lưu trữ cơ quan?

    Nội dung này được Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai tư vấn như sau:

    • Thời hạn nộp lưu hồ sơ, tài liệu vào Lưu trữ cơ quan được quy định: Trong thời hạn 01 năm, kể từ ngày công việc kết thúc (trừ tài liệu xây dựng cơ bản) (Điểm a, Khoản 1 Điều 11).


    Nguồn:

    Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn