Tài khoản tra cứu dữ liệu sử dụng phần mềm Thi đua khen thưởng ngành Tài chính

Ngày hỏi:03/09/2019

Chào tổ tư vấn! Mọi người cho tôi hỏi tài khoản tra cứu dữ liệu sử dụng phần mềm Thi đua khen thưởng ngành Tài chính được cấp cho cá nhân, đơn vị nào và chúng có đặc điểm gì không?

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Căn cứ Khoản 1 Điều 6 Quy chế ban hành kèm theo Quyết định 1361/QĐ-BTC năm 2019, quy định về tài khoản tra cứu dữ liệu sử dụng phần mềm Thi đua khen thưởng ngành Tài chính, cụ thể như sau:

      - Là tài khoản dùng chung cấp đơn vị để cán bộ, công chức, người lao động thuộc đơn vị thực hiện nghiệp vụ tra cứu, tìm kiếm dữ liệu thi đua, khen thưởng của cá nhân và tập thể của đơn vị khi có nhu cầu.

      - Tài khoản tra cứu không có quyền cập nhật, sửa đổi dữ liệu.

      Trên đây là nội dung quy định về vấn đề bạn thắc mắc.

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn