Mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp viên chức chuyên ngành địa chính được quy định như thế nào?

Ngày hỏi:29/10/2019

Liên quan đến việc phân hạng chức danh ngành địa chính. Ban biên tập cho tôi hỏi: Mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp viên chức chuyên ngành địa chính được quy định như thế nào?

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Mã số và phân hạng chức danh nghề nghiệp viên chức chuyên ngành địa chính được quy định tại Điều 2 Thông tư liên tịch 52/2015/TTLT-BTNMT-BNV, cụ thể như sau:

      1. Địa chính viên hạng II

      Mã số: V.06.01.01

      2. Địa chính viên hạng III

      Mã số: V.06.01.02

      3. Địa chính viên hạng IV

      Mã số: V.06.01.03

      Ban biên tập phản hồi thông tin đến bạn.


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.

    Có thể bạn quan tâm:




    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn