Việc giao nộp tài liệu đã được đánh giá, xếp loại tài liệu đánh giá chất lượng tài liệu hải văn quy định như thế nào?

Ngày hỏi:05/05/2020

Theo quy định mơi nhất thì việc giao nộp tài liệu đã được đánh giá, xếp loại tài liệu đánh giá chất lượng tài liệu hải văn, môi trường không khí và nước được quy định như thế nào?

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Theo Khoản 5 Điều 6 Thông tư 01/2020/TT-BTNMT (Có hiệu lực từ 15/06/2020) quy định việc giao nộp tài liệu đã được đánh giá, xếp loại tài liệu đánh giá chất lượng tài liệu hải văn, môi trường không khí và nước, cụ thể như sau:

      - Rà soát, thống kê tài liệu cần giao nộp;

      - Giao nộp tài liệu về đơn vị thu nhận theo quy định;

      - Xác nhận kết quả giao nộp tài liệu.

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.

    Có thể bạn quan tâm:




    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn