Chi phí lập đồ án quy hoạch xác định theo định mức chi phí quy hoạch xây dựng và quy hoạch đô thị

Ngày hỏi:08/04/2021

Chi phí lập đồ án quy hoạch xác định theo định mức chi phí quy hoạch xây dựng và quy hoạch đô thị được quy định ra sao? Mong sớm nhận hồi đáp.

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Chi phí lập đồ án quy hoạch xác định theo định mức chi phí quy hoạch xây dựng và quy hoạch đô thị được được quy định tại Khoản 3 Điều 5 Thông tư 20/2019/TT-BXD, cụ thể như sau:

      Chi phí lập đồ án quy hoạch xác định theo định mức được quy định tại Thông tư này chưa bao gồm chi phí để thực hiện các công việc sau:

      - Lập nhiệm vụ quy hoạch.

      - Khảo sát xây dựng phục vụ lập đồ án quy hoạch.

      - Mua hoặc lập các bản đồ địa hình phục vụ lập đồ án quy hoạch (nếu có).

      Trân trọng.


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn