Chuyển tải, sang mạn xăng dầu không đúng vị trí

Ngày hỏi:18/11/2010
Hành vi chuyển tải, sang mạn xăng dầu không đúng vị trí bị xử phạt như thế nào?

    Nội dung này được Công ty Luật Vinabiz tư vấn như sau:

    • Điều 27 Nghị định số 97/2013/NĐ - CP về xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực dầu khí, kinh doanh xăng dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng quy định hành vi chuyển tải, sang mạn xăng dầu không đúng vị trí bị phạt tiền từ 20.000.000 đồng đến 30.000.000 đồng.


    Nguồn:

    Theo Tin Mới
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn