Tổ chức lại đấu thầu

Ngày hỏi:16/03/2014
Trong trường hợp nào thì việc đấu thầu phải tổ chức lại?

    Nội dung này được Công ty Luật Vinabiz tư vấn như sau:

    • Việc đấu thầu được tổ chức lại khi có một trong các trường hợp sau:

      1. Có sự vi phạm các quy định về đấu thầu;
      2. Các bên dự thầu đều không đạt yêu cầu đấu thầu.
      (Điều 232 Luật thương mại 2005)

      Nguồn: vinalaf.com.vn


    Nguồn:

    Theo Tin Mới
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn