Máy chủ quản lý hệ thống thiết bị điện tử xổ số tự chọn số điện toán

Ngày hỏi:26/07/2019

Tôi đang tìm hiểu các quy định của pháp luật về xổ số điện toán, tôi muốn hỏi máy chủ quản lý hệ thống thiết bị điện tử xổ số tự chọn số điện toán quy định như thế nào?

 

    Nội dung này được Ban biên tập Thư Ký Luật tư vấn như sau:

    • Căn cứ Khoản 12 Điều 2 Thông tư 36/2019/TT-BTC (có hiệu lực từ ngày 01/08/2019) về hoạt động kinh doanh xổ số tự chọn số điện toán có quy định về Máy chủ quản lý hệ thống thiết bị điện tử xổ số tự chọn số điện toán cụ thể như sau:

      ...

      12. “Máy chủ” là hệ thống thiết bị điện tử sử dụng để quản lý, xử lý và lưu trữ thông tin tham gia dự thưởng xổ số tự chọn số điện toán của người tham gia dự thưởng

      Trên đây là nội dung tư vấn của chúng tôi về vấn đề mà bạn thắc mắc.

      Trân trọng!


    Nguồn:

    THƯ KÝ LUẬT
    Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.
    Ý kiến bạn đọc

    Có thể bạn quan tâm:




    CĂN CỨ PHÁP LÝ CỦA TÌNH HUỐNG NÀY
    Xổ số điện toán
    Xổ số tự chọn
    Trúng thưởng xổ số
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn